ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
87.27 |
เงิน |
ชนะเลิศ |
นางสาวมณฑาทิพย์ เสาวคนธ์ |
โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
95.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสาวสุรภี หนูเรียงสาย |
โรงเรียนวัดป่าประดู่ สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
90.2 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นายกวี รอนกระโทก |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
95.06 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
ว่าที่ร้อยตรีศิรวิชช์ พุดพรม |
โรงเรียนชลบุรี "สุขบท" สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสาวจำนงค์ ภู่ศรีสลับ |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
6 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
94.95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางธนนันท์ คณะรมย์ |
สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
88 |
เงิน |
ชนะเลิศ |
นางอรพรรณ รักกลิ่น |
โรงเรียนสุรศักดิ์วิทยาคม สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
92.86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสุทิน เวทวงษ์ |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
95.24 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางชะบา อ่อนนาค |
โรงเรียนชลบุรี "สุขบท" สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90.9 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสวิน ยมหา |
โรงเรียนวัดป่าประดู่ สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
92.16 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางเบ็ญจพร สัตย์อุดม |
โรงเรียนแกลง"วิทยสถาวร" สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางอรุณวดี ทิพนาค |
โรงเรียนระยองวิทยาคม สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
ชนะเลิศ |
นายมนตรี ชูราศรี |
โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |