ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
87.88 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางสาวเฉิดเฉลา แก้วประเคน |
โรงเรียนศรีราชา สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
88.89 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางสาวกนกกาญจน์ แสงทอง |
โรงเรียนชลบุรี "สุขบท" สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
88.88 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นายมาโนช ครอบครอง |
โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
4 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
89.92 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นายวิษณุ ผสมทรัพย์ |
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
5 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
87.27 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นายสยาม มากอุส่าห์ |
โรงเรียนบ้านฉางกาญจกุลวิทยา สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
86.78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางสาววรรณา ทองมณี |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
95.42 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางสาวนวลทิพย์ นวพันธุ์ |
โรงเรียนระยองวิทยาคมปากน้ำ สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางสาวณัฐกฤตา ดีมูล |
โรงเรียนระยองวิทยาคมนิคมอุตสาหกรรม สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
88.23 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางอติพร คงใหญ่ |
โรงเรียนคลองกิ่วยิ่งวิทยา สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
86.27 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางสาวชูขวัญ มงคลสุข |
โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย สพม.เขต 18 (ชลบุรี ระยอง) |