ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
เกียรติบัตร |
1 |
นายอนันตชัย เคนไชยวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหนองหอย สพป.สกลนคร เขต 1 |
|
2 |
นายหาญ พิทักษ์สาลี |
โรงเรียนวัดบ้านกะหาด สพป.บุรีรัมย์ เขต 1 |
|
3 |
นางพัชรินทร์ ทัศคร |
โรงเรียนบ้านยอดชาดวิทยา สพป.นครพนม เขต 1 |
|
4 |
นางภาวนี อิศรา |
โรงเรียนบ้านโนนจันทึกห้วยแกวิทยา สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
|
5 |
นายนเรศร์ สังฆะพิลา |
โรงเรียนบ้านหมูม้น สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 |
|
6 |
นายสมควร ระยับศรี |
โรงเรียนบ้านสำโรงตาเจ็น สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 |
|
7 |
นางระเบียบ จันทร์ชมภู |
โรงเรียนปอแดงวิทยา สพป.กาฬสินธุ์ เขต 2 |
|
8 |
นายวรชัย ศิริพัฒน์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหัวเรือ สพป.อุบลราชธานี เขต 1 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
9 |
นายเดชาธร สมุทรเวช |
โรงเรียนบ้านหนองไฮ สพป.อำนาจเจริญ |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
10 |
นายวิพนธ์ จิตรจักร์ |
โรงเรียนสังวาลย์วิทย์ ๑ สพป.บึงกาฬ |
|
11 |
นายไพรวัลย์ ชินโณ |
โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง สพป.สกลนคร เขต 2 |
|
12 |
นายสุวิช สรรพาวุธ |
โรงเรียนบ้านม่วงกาชัง สพป.ยโสธร เขต 2 |
|
13 |
นายทนงศักดิ์ วังสงค์ |
โรงเรียนโนนสะอาดพิทยา สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
|
14 |
นายอุทิศ โทแหล่ง |
โรงเรียนบ้านจอหอ สพป.นครราชสีมา เขต 1 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
15 |
นางบุษบา ช่วยแสง |
โรงเรียนบ้านหมากตูมดอนยานาง สพป.อุดรธานี เขต 1 |
|
16 |
นายวานิช การบรรจง |
โรงเรียนบ้านคอนสวรรค์ สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
|
17 |
จ.ส.อ.ณรงค์ รัตนกุล |
โรงเรียนบ้านไทยสามัคคี สพป.นครราชสีมา เขต 3 |
|
18 |
นางอุษยาภรณ์ สุทธิพันธ์ |
โรงเรียนมาบกราดวิทยา สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
19 |
นายบุญศรี แสนคำ |
โรงเรียนบ้านหนองจาน สพป.นครราชสีมา เขต 7 |
|
20 |
นายยงยุทธ สายสุด |
โรงเรียนบ้านบ่อบึงโพนจาน สพป.ยโสธร เขต 1 |
|
21 |
นายมนู ผันผ่อน |
โรงเรียนคำบงพิทยาคม สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 |
|
22 |
นางกรรณิการ์ เนียมชัยภูมิ |
โรงเรียนบ้านโนนขาม สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
|
23 |
นายสุนทร อินทรนุช |
โรงเรียนสังขะวิทยาคม สพป.สุรินทร์ เขต 3 |
|
24 |
นายประกาศ ไชยนาม |
โรงเรียนบ้านหนองไฮขามเปี้ย สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
|
25 |
นายสมนึก มุงคุณแสน |
โรงเรียนบ้านต้องหนองสระปลา สพป.อุดรธานี เขต 3 |
|
26 |
นายยุทธพงษ์ ทองหล้า |
โรงเรียนบ้านห้วยมุ่น สพป.เลย เขต 3 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
27 |
นายบุญธรรม เหล่าบ้านเหนือ |
โรงเรียนสิงห์โคกดงมันเหล่างามวิทยาคม สพป.ร้อยเอ็ด เขต 2 |
|
28 |
นายสินธ์ สัตพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองคู สพป.ชัยภูมิ เขต 2 |
|
29 |
นายประยูร บุญประสพ |
โรงเรียนบ้านโพนสวาง สพป.มุกดาหาร |
|
30 |
นายโกแมน คัดทะจันทร์ |
โรงเรียนบ้านขามเตี้ยใหญ่ สพป.นครพนม เขต 2 |
|
31 |
นายสมัคร ยศกระโทก |
โรงเรียนบ้านปอบิด สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
32 |
นายประสงค์ บาลลา |
โรงเรียนบ้านแกหัวแฮดส้มโฮงวิทยา สพป.กาฬสินธุ์ เขต 1 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
33 |
นายเวหา เลพล |
โรงเรียนบ้านหินลาดวังตอ สพป.ขอนแก่น เขต 1 |
|
34 |
นายทวีชัย แสนทวีสุข |
โรงเรียนผอบ ณ นคร 1 สพป.อุบลราชธานี เขต 2 |
|