ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
เกียรติบัตร |
1 |
นางพิมพา มือขุนทด |
โรงเรียนบ้านดงหลวง สพป.สกลนคร เขต 1 |
|
2 |
นายนฤพล จันทู |
โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร สพม.เขต 20 (อุดรธานี) |
|
3 |
นางแวววลี สิริวรจรรยาดี |
โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ สพป.บุรีรัมย์ เขต 1 |
|
4 |
นางดนุภัค เชาว์ศรีกุล |
โรงเรียนสมเด็จพระญาณสังวร สพม.เขต 28 (ศรีสะเกษ ยโสธร) |
|
5 |
นางปัญจพร แสนภูวา |
โรงเรียนสกลนครพัฒนาศึกษา สพม.เขต 23 (สกลนคร) |
|
6 |
นางวาสนา เกษียร |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ สพม.เขต 29 (อุบลราชธานี อำนาจเจริญ) |
|
7 |
นางนันทิยา นนท์อาสา |
โรงเรียนโจดหนองแกหนองสิม สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
|
8 |
นางวีระยา บุตรมะลา |
โรงเรียนดินดำบัวรองวิทยา สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 |
|
9 |
นายไชยวัฒน์ วิเชียรไชย |
โรงเรียนดงบังพิสัยนวการนุสรณ์ สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
|
10 |
นางศรีสมพร จันทะเลิศ |
โรงเรียนฮ่องฮีวิทยา สพป.กาฬสินธุ์ เขต 2 |
|
11 |
นางสุกัลยา ดานา |
โรงเรียนภูกระดึงวิทยาคม สพม.เขต 19 (เลย หนองบัวลำภู) |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
12 |
|
สพม.เขต 27 (ร้อยเอ็ด) |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
13 |
นางอรอุมา สมรฤทธิ์ |
โรงเรียนนาคำราษฏร์รังสรรค์ สพม.เขต 22 (นครพนม มุกดาหาร) |
|
14 |
นายศักดิ์ระพี ศรีภิรมย์ |
โรงเรียนเหล่าพรวนป่ากุงโนนสวาง สพป.อำนาจเจริญ |
|
15 |
นายชูศักดิ์ โสชะรา |
โรงเรียนปะคำพิทยาคม สพม.เขต 32 (บุรีรัมย์) |
|
16 |
นางสุลักษณา อุ่นเมือง |
โรงเรียนบ้านดงบัง สพป.บึงกาฬ |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
17 |
นายไสว โพธิ์ไทร |
โรงเรียนชุมชนบ้านระเว สพป.อุบลราชธานี เขต 3 |
|
18 |
นางยศวดี บุตรน้อย |
โรงเรียนบ้านหนองหมี สพป.ยโสธร เขต 2 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
19 |
นางณัฐรียา ธานีวรรณ |
โรงเรียนบ้านหมากแข้ง สพป.อุดรธานี เขต 1 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
20 |
นางวิระยะสมร บัวทอง |
โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก สพป.ชัยภูมิ เขต 3 |
|
21 |
นายธนวุฒิ รัตนดอน |
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์วิทยา) สพป.นครราชสีมา เขต 3 |
|
22 |
นายสุริยา กอมขุนทด |
โรงเรียนบ้านห้วยจรเข้ สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
23 |
นายเสถียร ทับศรีแก้ว |
โรงเรียนบ้านดอนตัดเรือ สพป.นครราชสีมา เขต 7 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
24 |
นายไสว เกษกัน |
โรงเรียนบ้านบ่อบึงโพนจาน สพป.ยโสธร เขต 1 |
|
25 |
นางรัชนี สุขสวัสดิ์ |
โรงเรียนคำบงพิทยาคม สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 |
|
26 |
นายอรรถสิทธิ์ ปลัดพรหม |
โรงเรียนบ้านกวดโคกสว่าง สพป.หนองคาย เขต 1 |
|
27 |
นางพิกุล โนมะยา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแคน สพป.ร้อยเอ็ด เขต 2 |
|
28 |
นายนิพนธ์ ชำนาญ |
โรงเรียนบ้านหนองคู สพป.ชัยภูมิ เขต 2 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
29 |
นายสุภชัย สุริยะกมล |
โรงเรียนบ้านนาตะแบง ๑ สพป.มุกดาหาร |
|
30 |
นายพินันท์ มณีศรี |
โรงเรียนเมืองที สพป.สุรินทร์ เขต 1 |
|
31 |
ดร.สุวัฒน์ อุ่นทานนท์ |
โรงเรียนบ้านทุ่งวัง สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 |
|
32 |
นางมนัสวรรณ ผาลาโห |
โรงเรียนโป่งเชือกศึกษาสถาน สพป.กาฬสินธุ์ เขต 1 |
|
33 |
นางรุจิเรข แวงวรรณ์ |
โรงเรียนบ้านนาขาม สพป.อุบลราชธานี เขต 2 |
|
34 |
นางปิยะภรณ์ พลแพงขวา |
โรงเรียนบ้านศรีบุญเรือง สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 |
|