ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
เกียรติบัตร |
1 |
นางนงลักษณ์ ขาวพิมพ์ |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 50 สพป.นครพนม เขต 1 |
|
2 |
นางอุบล ศรีวัฒนานนท์ |
โรงเรียนบ้านนิเวศน์ สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 |
|
3 |
นางจุฬาพันธ์ นัยวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม สพป.มหาสารคาม เขต 2 |
|
4 |
นางบานเย็น ชุมภู |
โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สพป.อุบลราชธานี เขต 1 |
|
5 |
นางวันนิภา พงษ์พันธ์ |
โรงเรียนนาผือโคกกอก สพป.อำนาจเจริญ |
|
6 |
นางสุนทราภรณ์ ภูนาสรณ์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกอุดม สพป.บึงกาฬ |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
7 |
นางรัตดาวัน จันทศรี |
โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน สพป.สกลนคร เขต 2 |
|
8 |
|
สพป.สกลนคร เขต 3 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
9 |
นางวันเพ็ญ วงษ์นิล |
โรงเรียนอนุบาลวัดพระโต สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 |
|
10 |
นางสุมาลี พรมชาติ |
โรงเรียนบ้านโคกก่องดอนนกขุม สพป.ยโสธร เขต 2 |
|
11 |
นางพิชญา ชูคันหอม |
โรงเรียนชุมชนหนองเรือ สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
|
12 |
นางประภาพิศ ดวงคำจันทร์ |
โรงเรียนอนุบาลอุดรธานี สพป.อุดรธานี เขต 1 |
|
13 |
นางสมสิน โสวิชัย |
โรงเรียนชุมชนบ้านจอก (คอนสวรรค์วิทยากร) สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
14 |
นางศิริทัย ธโนปจัย |
โรงเรียนบ้านหว้าน สพป.อุบลราชธานี เขต 4 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
15 |
นางกมลทิพย์ ลบแย้ม |
โรงเรียนบ้านเมืองปักสามัคคี สพป.นครราชสีมา เขต 3 |
|
16 |
นางศรัญญาภรณ์ เฝ้าทรัพย์ |
โรงเรียนบ้านดอนขวาง สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
|
17 |
นางจินตนา เรืองบุตร |
โรงเรียนอนุบาลยโสธร สพป.ยโสธร เขต 1 |
|
18 |
นางธนาภรณ์ ศรีรังษ์ |
โรงเรียนเหล่าไฮงามวิทยาสูง สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 |
|
19 |
นางละออง ไวโสภา |
โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
|
20 |
นางวิไลวรรณ ต่อชีพ |
โรงเรียนบ้านภูเหล็ก สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
21 |
นางบรรจง อิสไมส์ |
โรงเรียนบ้านปากดง สพป.อุดรธานี เขต 3 |
|
22 |
นางอุไรวรรณ ทูลแก้ว |
โรงเรียนบ้านคูเมือง สพป.ร้อยเอ็ด เขต 2 |
|
23 |
นางภัตรชาภรณ์ มหิพันธ์ |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด สพป.อุดรธานี เขต 2 |
|
24 |
นางนิรินาจ โพธิ์ไฮ |
โรงเรียนบ้านสระห้วยยางอุปถัมภ์ สพป.ชัยภูมิ เขต 2 |
|
25 |
นางเด็ดดวง ด่านวันดี |
โรงเรียนชุมชนเมืองหนองสูง สพป.มุกดาหาร |
|
26 |
นางสาวเฉลียวรัตน์ สมพร้อม |
โรงเรียนบ้านกระทม(ร่วนวิทยา ) สพป.สุรินทร์ เขต 1 |
|
27 |
นางสมพิศ คัดทะจันทร์ |
โรงเรียนบ้านโพนจาน สพป.นครพนม เขต 2 |
|
28 |
นางวริศรา มนูขจร |
โรงเรียนวัดอิสาณ สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 |
|
29 |
นางทัศนีย์ เมษสุวรรณ |
โรงเรียนหามแหโพนทองวิทยาคม สพป.กาฬสินธุ์ เขต 1 |
|
30 |
นางเกียงจิตต์ ดรพรมยุ่ง |
โรงเรียนสนามบิน สพป.ขอนแก่น เขต 1 |
|
31 |
นางสมจิต สมสงวน |
โรงเรียนบ้านบ้านหนองขามแสบง สพป.มหาสารคาม เขต 1 |
|
32 |
นางสาวกนกพร หิมะคุณ |
โรงเรียนบ้านดอนใหญ่ สพป.อุบลราชธานี เขต 2 |
|