ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสุดา แก้ววิจิตร |
โรงเรียนบ้านหนองหอย สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายปริญญา บุญภูมิ |
โรงเรียนฉิมพลีวิทยา สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
3 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางเยาวภา กล้าขยัน |
โรงเรียนฉิมพลีวิทยา สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางวิลาวัลย์ พรหมรินทร์ |
โรงเรียนบ้านหนองปล้อง สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเลิศลักษณ์ คเชนทร์รัตนกุล |
โรงเรียนบ้านสัมพันธ์ สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายวิษณุ ฉลองขวัญ |
โรงเรียนบ้านโนนเปลือย สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายอุทัย พรหมวงศ์ |
โรงเรียนบ้านห้วยหัน สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านโนนโพธิ์ |
สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนชุมชนบ้านจอก (คอนสวรรค์วิทยากร) |
สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายพรชัย มีทอง |
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสุชิราวรรณ คงวัฒนะ |
โรงเรียนบ้านหนองบัวขาว สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
12 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวแดง |
สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
13 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านกุดชุมแสง |
สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายณรงค์ ครองเคหา |
โรงเรียนชุมชนบ้านจอก (คอนสวรรค์วิทยากร) สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางฐิตินันท์ กล้ารบ |
โรงเรียนบ้านนาคานหักประชานุสรณ์ สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |