ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านโป่งหวาย |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
2 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวจีเรียง บุญสม |
โรงเรียนบ้านทุ่งมะขามเฒ่า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางละเอียด สุวรรณมณี |
โรงเรียนวัดกร่างทองราษฎร์บูรณะ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางณภาภัช ภุมภารินทร์ |
โรงเรียนวัดท่าน้ำตื้น สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายผดุง จันทร์คา |
โรงเรียนอนุบาลกาญจนบุรี สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางปัทมา รุ่งสว่าง |
โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวปัทมพรรณ ปรกแก้ว |
โรงเรียนบ้านแก่งหลวง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเบญจณี นิลผึ้ง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
10 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดถ้ำมังกรทอง |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
11 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดหนองเสือ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสุรพล พละศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านใหม่ (จีนาภักดิ์วิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
13 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางทิพวรรณ ชุ่มเพ็งพันธุ์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายอภิชาติ จันทร์สว่าง |
โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวสุปราณี ทองดอนน้อย |
โรงเรียนบ้านไทรทอง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางภรณ์นภัส ภู่ทอง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวสุกัญญา ไวยรัตน์ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายธเนศ เมฆนาคา |
โรงเรียนบ้านท่าแย้ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสุจรรยา ประยูรมหิศร |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางรุจิรา นวชลธารทอง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวสุพรรณ์ แดงอำ |
โรงเรียนบ้านท่าแย้ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางบังเอิญ แสงจันทร์ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายวรรณชัย นิลผึ้ง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางศรีรักษ์ นันตะเสนีย์ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาลินี อุดมผล |
โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางนัยนา เจียมอยู่ |
โรงเรียนวัดจรเข้เผือก สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสุรัตน์ วีระกุล |
โรงเรียนวัดวังศาลา สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
28 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางชัฎชรี มริภัณณฎี |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
29 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดหนองบัว |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
30 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนวัดชุกพี้ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
31 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายโชค เอียดช่วย |
โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
32 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางรัชนีวรรณ จงเจริญ |
โรงเรียนวัดอินทาราม "โกวิทอินทราทร" สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
33 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวนิภัทรา สังข์มณี |
โรงเรียนวัดกร่างทองราษฎร์บูรณะ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
34 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสุธีรา ท้าวเวชสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลกาญจนบุรี สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
35 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางอารมย์ เหลืองแดง |
โรงเรียนบ้านวังตะเคียน สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
36 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
80 |
เข้าร่วม |
เป็นตัวแทนภาคเข้าร่วมประกวด |
นางอธิชา ใจบุญ |
โรงเรียนวัดกาญจนบุรีเก่า "อุดมราษฎร์วิทยา" สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
37 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางระยอง บุญยวง |
โรงเรียนตลาดสำรอง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
38 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางชารี มณีอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
39 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางคนึงนิตย์ พิทักคีรี |
โรงเรียนบ้านมะกอกหมู่ (ปุญสิริวิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
40 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางมลราตรี อยู่เย็น |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
41 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางพวงทิพย์ เด่นดวงใจ |
โรงเรียนบ้านช่องสะเดา (การไฟฟ้าฝ่ายผลิตอุปถัมภ์) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
42 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวดารณี ป้อมสกุล |
โรงเรียนบ้านท่าแย้ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
43 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางวณิชย์ชยา โพชะเรือง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
44 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางศุภวรรณ ทักษิณ |
โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
45 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวนัทธมน โสมโสดา |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |