ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายพิภพ โพนสาลี |
โรงเรียนบ้านแม่วะหลวง สพป.ตาก เขต 2 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางแสนสุข วาทา |
โรงเรียนแม่สอด สพป.ตาก เขต 2 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายเฉลิม วงศ์ประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านแม่สละเหนือ สพป.ตาก เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายเอกชัย พันธุลี |
โรงเรียนบ้านวังตะเคียน สพป.ตาก เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายอรรถพรรณ วุฒินนทนันท์ชัย |
โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182 สพป.ตาก เขต 2 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางจารึก พลายชุม |
โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2 สพป.ตาก เขต 2 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเนาวรัตน์ เขียวฉอ้อน |
โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182 สพป.ตาก เขต 2 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายภิเษก ดอยแก้วขาว |
โรงเรียนบ้านแม่สลิดหลวงวิทยา สพป.ตาก เขต 2 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางกชกร ยอดเมือง |
โรงเรียนบ้านแม่กลองเก่า สพป.ตาก เขต 2 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายศิริชัย ศิริ |
โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2 สพป.ตาก เขต 2 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางพัฒนา จันเอียด |
โรงเรียนแม่สอด สพป.ตาก เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายเจริญ วสันต์สุขใจ |
โรงเรียนบ้านร่มเกล้า 2 สพป.ตาก เขต 2 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายณัฐวัฒน์ สมมะโน |
โรงเรียนบ้านท่าอาจ สพป.ตาก เขต 2 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายวันชัย กล่ำคลัง |
โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182 สพป.ตาก เขต 2 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางนิตยา อุ่นใจ |
โรงเรียนบ้านแม่กื้ดหลวงกัญไชยมิตรภาพที่ 182 สพป.ตาก เขต 2 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายมณี พัดขำ |
โรงเรียนบ้านแม่กาษา สพป.ตาก เขต 2 |