ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายอุกฤษณ์ พ่วงกุล |
โรงเรียนบ้านยางสูง สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสมจิต พันธุ์ชัย |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสุชัย สุสวัสดิ์ทองคำ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางวิจิตรา ภควิกรัย |
โรงเรียนวังเขาแก้ว(หงำอุปถัมภ์) สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสมบัตร สืบศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางธนพรรณ ทศพรพรหม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายวิวัฒน์ สงวนทรัพย์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายรำลึก สนพราย |
โรงเรียนบ้านช่องด่าน สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสัจจะ ตระกูลราษฎร์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเรือนแพร บุญเชิด |
โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางเนตรา ตระกูลราษฎร์ |
โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสุชาติ ประเสริฐลาภ |
โรงเรียนวัดหนองไม้เอื้อย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายวิบูรณ์ วังกราน |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาววชิรา บุญเกื้อ |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
15 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวถวิล หวังกุ่ม |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |