ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
1 |
นางประยูร ยืนยิ่ง |
โรงเรียนบ้านพะไล สพป.บุรีรัมย์ เขต 1 |
2 |
นางเพ็ญศรี บัวสาย |
โรงเรียนบ้านดอนกกโพธิ์ค่ายเสรีวิทยา สพป.นครพนม เขต 1 |
3 |
นางมณีรัตน์ ศรีสายันต์ |
โรงเรียนบ้านไก่ป่า สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 |
4 |
นางระวิวรรณ โขมพันธ์ |
โรงเรียนบ้านทรายทองวิทยา สพป.กาฬสินธุ์ เขต 2 |
5 |
นางวิไล มณีเรืองฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านด้ามพร้า สพป.อุบลราชธานี เขต 1 |
6 |
นางมนัส อุปนิสากร |
โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ สพป.อำนาจเจริญ |
7 |
นางสุรางค์ สามทอง |
โรงเรียนบ้านหนามแท่ง/ฟสพป.อบ.๓ สพป.อุบลราชธานี เขต 3 |
8 |
นางสาวพินจณัฏฐ์ บุญศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลอำเภอน้ำเกลี้ยง สพป.ศรีสะเกษ เขต 1 |
9 |
นางสาวทองมี สามารถ |
โรงเรียนบ้านหนองแคนน้อย สพป.ยโสธร เขต 2 |
10 |
นางไกรสร ศรีภูวงศ์ |
โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
11 |
นางมยุรี จันจำปา |
โรงเรียนบ้านบุหว้าสามัคคี สพป.นครราชสีมา เขต 3 |
12 |
นางนิภาพันธ์ ตั้งชูวงษ์ |
โรงเรียนวัดถนนหักน้อยดอนกลอย สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
13 |
นางสุเทศ ประชุมพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองไร่จันทร์เกษม สพป.ยโสธร เขต 1 |
14 |
นายพงษ์พัฒน์ เขจรเจิม |
โรงเรียนบ้านดงหมู สพป.กาฬสินธุ์ เขต 3 |
15 |
นางอมรวรรณ ภูษาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านดงกระชู สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
16 |
นางกาญจนา ไชยชาติ |
โรงเรียนบ้านหนองไฮขามเปี้ย สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
17 |
นายพรชัย ขวัญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำผึ้งประชาสรรค์ สพป.อุดรธานี เขต 3 |
18 |
นางพันทิวา พิมพ์โพชา |
โรงเรียนบ้านห้วยแก้วห้วยสำราญ สพป.ร้อยเอ็ด เขต 2 |
19 |
นางมยุรา โคตรมา |
โรงเรียนชุมชนบ้านหัน สพป.ชัยภูมิ เขต 2 |
20 |
นางจิราพร รองเมือง |
โรงเรียนบ้านคำป่าหลาย สพป.มุกดาหาร |
21 |
นางสาวกัญญาภัทร ทันแก้ว |
โรงเรียนบ้านน้ำอ้อม สพป.สุรินทร์ เขต 2 |
22 |
นางสุมาลี เทศแก้ว |
โรงเรียนบ้านปอยเดิน (อินทรศึกษา) สพป.สุรินทร์ เขต 1 |
23 |
นางปราณี พาโส |
โรงเรียนเฝ้าไร่วิทยา สพป.หนองคาย เขต 2 |
24 |
นางวิไลวรรณ สิงหันต์ |
โรงเรียนบ้านค้อ สพป.นครพนม เขต 2 |
25 |
นางบุปผา ประดิษฐ์ค่าย |
โรงเรียนบ้านทัพมะขาม สพป.นครราชสีมา เขต 6 |
26 |
นางพรรณี ชะบา |
โรงเรียนบ้านสตึก สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 |
27 |
นางจิราภา อุดมรัตน์ |
โรงเรียนคำคาราษฎร์บำรุง สพป.กาฬสินธุ์ เขต 1 |
28 |
นางวัฒนา อินทวัฒน์ |
โรงเรียนบ้านหนองขามแสบง สพป.มหาสารคาม เขต 1 |
29 |
นางสุภัตรา สฤษชสมบัติ |
โรงเรียนบ้านเชียงยืน สพป.มหาสารคาม เขต 3 |
30 |
นางสาวปริศนา โสภะวงศ์ |
โรงเรียนเกษมบ้านนาคำ สพป.อุบลราชธานี เขต 2 |
31 |
นางสุมาลัย จำเริญพานิช |
โรงเรียนบ้านนาดี"คุรุราษฎร์บำรุง" สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 |