ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา |
96.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสาวนัทธมน โสมโสดา |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
96.08 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางอารมย์ เหลืองแดง |
โรงเรียนบ้านวังตะเคียน สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
93.93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายสุรพล พละศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านใหม่ (จีนาภักดิ์วิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
93.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสุจรรยา ประยูรมหิศร |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
93.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางคนึงนิตย์ พิทักคีรี |
โรงเรียนบ้านมะกอกหมู่ (ปุญสิริวิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
92.86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางภรณ์นภัส ภู่ทอง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
92.59 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายผดุง จันทร์คา |
โรงเรียนอนุบาลกาญจนบุรี สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
8 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
92.31 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางชัฎชรี มริภัณณฎี |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
92.16 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางชารี มณีอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
91.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายวรรณชัย นิลผึ้ง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
89 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสาวสุกัญญา ไวยรัตน์ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
88.09 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสาวสุพรรณ์ แดงอำ |
โรงเรียนบ้านท่าแย้ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
13 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
87.88 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านโป่งหวาย |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
14 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
87.88 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวัดชุกพี้ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
87.33 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายธเนศ เมฆนาคา |
โรงเรียนบ้านท่าแย้ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
86.66 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายโชค เอียดช่วย |
โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
86.66 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางมลราตรี อยู่เย็น |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85.93 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสาวสุปราณี ทองดอนน้อย |
โรงเรียนบ้านไทรทอง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
85.71 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางรุจิรา นวชลธารทอง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |