ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
97.39 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางพวงทิพย์ เด่นดวงใจ |
โรงเรียนบ้านช่องสะเดา (การไฟฟ้าฝ่ายผลิตอุปถัมภ์) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
96.81 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสุรัตน์ วีระกุล |
โรงเรียนวัดวังศาลา สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
96.67 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางปัทมา รุ่งสว่าง |
โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
4 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา |
96.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสาวนัทธมน โสมโสดา |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
96.29 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางณภาภัช ภุมภารินทร์ |
โรงเรียนวัดท่าน้ำตื้น สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
96.08 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางอารมย์ เหลืองแดง |
โรงเรียนบ้านวังตะเคียน สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
95.24 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางนัยนา เจียมอยู่ |
โรงเรียนวัดจรเข้เผือก สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
94.11 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางศุภวรรณ ทักษิณ |
โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
93.93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายสุรพล พละศักดิ์ |
โรงเรียนบ้านใหม่ (จีนาภักดิ์วิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
93.68 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางศรีรักษ์ นันตะเสนีย์ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
93.46 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางระยอง บุญยวง |
โรงเรียนตลาดสำรอง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
93.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางสุจรรยา ประยูรมหิศร |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
93.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางคนึงนิตย์ พิทักคีรี |
โรงเรียนบ้านมะกอกหมู่ (ปุญสิริวิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
14 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา |
93.33 |
ทอง |
|
นายประทีป คำหอม |
โรงเรียนบ้านองสิต สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
92.86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางภรณ์นภัส ภู่ทอง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
92.59 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสาวจีเรียง บุญสม |
โรงเรียนบ้านทุ่งมะขามเฒ่า สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
92.59 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายผดุง จันทร์คา |
โรงเรียนอนุบาลกาญจนบุรี สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
92.59 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางเบญจณี นิลผึ้ง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
19 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
92.31 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางชัฎชรี มริภัณณฎี |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
20 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
92.16 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวัดหนองบัว |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
92.16 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสุธีรา ท้าวเวชสุวรรณ |
โรงเรียนอนุบาลกาญจนบุรี สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
92.16 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นางชารี มณีอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
92.16 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสาวดารณี ป้อมสกุล |
โรงเรียนบ้านท่าแย้ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสาวปัทมพรรณ ปรกแก้ว |
โรงเรียนบ้านแก่งหลวง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
25 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวัดถ้ำมังกรทอง |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
91.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
นายวรรณชัย นิลผึ้ง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
91.36 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
นางละเอียด สุวรรณมณี |
โรงเรียนวัดกร่างทองราษฎร์บูรณะ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางสาลินี อุดมผล |
โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
29 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
90.91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
90.48 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางบังเอิญ แสงจันทร์ |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
31 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90.2 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นางวณิชย์ชยา โพชะเรือง |
โรงเรียนวัดหนองเสือ สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
32 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
|
นางสาวอาภัสรา อัศวพิทักษ์พงศ์ |
โรงเรียนบ้านใหม่ (จีนาภักดิ์วิทยา) สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
33 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
นายอภิชาติ จันทร์สว่าง |
โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |