ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเบญจวรรณ เย็นอ่อน |
โรงเรียนบ้านวังบัว สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสมศักดิ์ สุวรรณนำปน |
โรงเรียนอนุบาลคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางปิยาชนก ผิวลออ |
โรงเรียนชุมชนบ้านคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางอัจฉรา คงอินทร์ |
โรงเรียนบ้านพรหมมาสามัคคี สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวตะวัน เขตคง |
โรงเรียนบ้านปากคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวกฤษณา สุวรรณเจริญ |
โรงเรียนบ้านมอเจริญ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางพิมพ์วรา เมธินธนาพัฒน์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางชนัญญา งามขำ |
โรงเรียนบ้านชุมนาก สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางกฤษณา ปราบโรค |
โรงเรียนบ้านเขาพริกอนุสรณ์ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวสุนันทินี ศรีสุข |
โรงเรียนบ้านชุมนาก สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางศศิประภา แก่งอินทร์ |
โรงเรียนอนุบาลคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายบุญลือ จุ่นทอง |
โรงเรียนหนองปรือประชาสรรค์ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |