ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายธวัชชัย คูณทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านปลาขาว สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางดาราวรรณ แก้วศรีทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางธิดา วิสาพรม |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองยาว สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางอมรวรรณ ภูษาพันธ์ |
โรงเรียนบ้านดงกระชู สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นางอัญชลี จารุวงศ์ |
โรงเรียนบ้านนาห้วยแคน สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวณฤดี ห้วยใหญ่ |
โรงเรียนบ้านบก สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายไสว บุตวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหนองดุม สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านห่องคำ |
สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางอรทัย พรหมวงศ์ |
โรงเรียนบ้านโนนเขืองจงเจริญ สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางนิตยา คำเอี่ยม |
โรงเรียนบ้านโนนเลียง สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางอาริษา ตันทอง |
โรงเรียนบ้านไฮตาก สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายวันชัย เจริญสวัสดิ์ |
โรงเรียนเมืองเดช สพป.อุบลราชธานี เขต 5 |