ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางนงนุช แพทยานันท์ |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายเชาวลิต สุไลมานดี |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวจารุวรรณ กุลดิษธรรม |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวสุดาวัลย์ โสตะจินดา |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวปรางพร พงษ์ประเสริฐ |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายไพรัช วงศ์ศรีตระกูล |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางวรรณี แสงเดือนฉาย |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
-1 |
- |
|
นางสิริกร ตันทัศน์ |
โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายบรรเทิง จันทร์นิเวศน์ |
โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายซุปเปอร์ สุกันทา |
โรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2 สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวอัญชลี ประกายเกียรติ |
โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวนันทพร พวงแก้ว |
โรงเรียนสตรีวิทยา สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
13 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีวิทยา |
สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
14 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายพิศณุ ศรีพล |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวนภาภรณ์ ธัญญา |
โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ฯ สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |
16 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
80 |
เข้าร่วม |
เป็นตัวแทนภาคเข้าร่วมประกวด |
นางเบญญาภา คงรอด |
โรงเรียนโพธิสารพิทยากร สพม.เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) |