ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นางวาสินี ขวัญฤทธิ์ |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นายสมชาย ผลชัย |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
3 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสุกัญญา ศิริชุม |
โรงเรียนปัญญาวุธ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
4 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายประดับ แก้วนาม |
โรงเรียนปากพนัง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
6 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางวันดี ชูประจง |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
7 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสามารถ แต่งอักษร |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางเรณู รักดำ |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางพรรณี อินทรปาน |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางพนิตา เจริญศิลป์ |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวมยุเรศ ตรีเภรี |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
12 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
13 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสมทรง ฝั่งชลจิตร |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
14 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางธนพร พลสังข์ |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสมจิตร์ มารคคงแก้ว |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสมจิตร สุทธิวิริวรรณ |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางดุษฎี บุญหนูกลับ |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางปวิตรา แดงวิไล |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
20 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
21 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสุนทรัสส์ เพชรรักษ์คำด้วง |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
22 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายเจริญ ศรีฟ้า |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
23 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายณัฐวุฒิ รัตนอรุณ |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางพวงเพ็ญ บัวชุม |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายธรรมรัตน์ วงศ์สุวรรณ |
โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางช่อแก้ว จุลนวล |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางปัญญลักษณ์ เคารพาพงศ์ |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
28 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางฉลวย บุญชู |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |