ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ นครศรีธรรมราช |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายอำพล ยะสะนพ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
3 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางบังอร แป้นคง |
โรงเรียนทางพูนวิทยาคาร สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเจียรนัย สังสุทธิพงศ์ |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางพิไลวรรณ วงศ์สว่าง |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายวันทยา ชำนาญกิจ |
โรงเรียนนาบอน สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางส่งเสริม แต่งอักษร |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายณรงค์ บัวเพชร |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางลาวัลย์ เอื้อศิริพรฤทธิ์ |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางมาลินี บุญหนูกลับ |
โรงเรียนควนขนุน สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
11 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายประภาส พรหมแก้ว |
โรงเรียนปัญญาวุธ สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายไพรัช วงศ์นาถกุล |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
14 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสนั่น พลรัฐธนาสิทธิ์ |
โรงเรียนทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางวนิดา วารีรักษ์ |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางปิ่นอนงค์ แสงมณี |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสำรวย ดาวดวง |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางมนชยา นาวากาญจน์ |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวนันตริตา เดชกาญจน์ |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสมจิตต์ ตีบกลาง |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางจิตรา ยอดแก้ว |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวรวมพิศ ภิญโญ |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวสุภาพร อินบุญนะ |
โรงเรียนนาบอน สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายฐปนวัฒน์ ชูกลิ่น |
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสมพร ธรรมรัตน์ |
โรงเรียนปากพนัง สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายยินดี วรรณมณี |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา สพม.เขต 12 (นครศรีธรรมราช พัทลุง) |