ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
ดร.นวพรรดิ์ นามพุทธา |
สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
ดร.สัมภาษณ์ คำผุย |
สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายไชยวัฒน์ วิเชียรไชย |
โรงเรียนดงบังพิสัยนวการนุสรณ์ สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายทองใบ ปะวะเส |
โรงเรียนดงใหญ่วิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางวันทนา สุขนา |
โรงเรียนบรบือ สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
6 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนบรบือ |
สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายดนัย ยิ้มอินทร์ |
โรงเรียนบรบือวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายเสกสิทธิ์ สังฆะมณี |
โรงเรียนบรบือวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
ดร.กรรณิกา ศุภปัญญาวุฒิ |
โรงเรียนผดุงนารี สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางอัจฉริยา ธรรมแสง |
โรงเรียนผดุงนารี สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
11 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายภักดี เอื้อราษฎร์ |
โรงเรียนผดุงนารี สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางปิยนาฏ มาคิน |
โรงเรียนผดุงนารี สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายนิคม อุ่นใจ |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสมพงษ์ บุญญะ |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
15 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร |
สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายนิติพันธ์ หารศรีภูมิ |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายวิฑูรย์ สืบโมรา |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายรุ่งระวี ศิริบุญนาม |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางเยาวลักษณ์ วงศ์พิมพ์ |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายสัมฤทธิ์ แก้วตา |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางพรพิศมัย บุญญะ |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางราษี สืบโมรา |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
23 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
ดร.มนูญ เพชรมีแก้ว |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางศรีไพร อุ่นใจ |
โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสวัสดิ์ จันทมนตรี |
โรงเรียนสารคามพิทยาคม สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางชุลีพร พินิจพล |
โรงเรียนสารคามพิทยาคม สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นายเฉลียว ดอนกวนเจ้า |
โรงเรียนโกสุมวิทยาสรรค์ สพม.เขต 26 (มหาสารคาม) |