ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นายสมนึก เหลืองอ่อน |
โรงเรียนฉะเชิงเทราปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นางกาญจนา เพ็ชรรัตน์ |
โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดชลบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
3 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนฉะเชิงเทราปัญญานุกูล |
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
4 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายณรงค์ ศิริเมือง |
โรงเรียนสมเด็จพระปิยมหาราชรมณียเขต การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
5 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 33 จังหวัดลพบุรี |
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางเงาแข เดือดขุนทด |
โรงเรียนฉะเชิงเทราปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสำเริง กิปัญญา |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 46 จังหวัดชัยนาท การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสมพร ศิริเมือง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 46 จังหวัดชัยนาท การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางพัชรีวรรณ พรมกุล |
โรงเรียนฉะเชิงเทราปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวนันทนา ลำเทียน |
โรงเรียนโสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
11 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนโสตศึกษาทุ่งมหาเมฆ |
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายจรูญ วิเศษโวหาร |
โรงเรียนฉะเชิงเทราปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางจินดา ภูวมาส |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 จังหวัดกาญจนบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
14 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
-1 |
- |
|
|
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
- |
- |
- |
|
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |