ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางกาญจนา สิบพลาง |
โรงเรียนวัดดอนทรายแก้ว สพป.ชุมพร เขต 1 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
80 |
เข้าร่วม |
เป็นตัวแทนภาคเข้าร่วมประกวด |
นางวยุภา มากภิรมย์ |
โรงเรียนอนุบาลชุมพร สพป.ชุมพร เขต 1 |
3 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวสารภี นาพิรุณ |
โรงเรียนชุมชนมาบอำมฤต สพป.ชุมพร เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวปัทติมา ปรีชา |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 77 (บ้านเนินสันติ) สพป.ชุมพร เขต 1 |
5 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
นางขนิษฐา สถานสถิตย์ |
โรงเรียนประชานิคม 4 สพป.ชุมพร เขต 1 |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายนวพล ดันสูงเนิน |
โรงเรียนบ้านหาดภราดรภาพ สพป.ชุมพร เขต 1 |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายไพเราะ ต่างประเทศ |
โรงเรียนบ้านเนินทอง สพป.ชุมพร เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวภนิดา นพชำนาญ |
โรงเรียนวัดดอนเมือง สพป.ชุมพร เขต 1 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวเสาวนีย์ ช่วยอนันต์ |
โรงเรียนประชานิคม 4 สพป.ชุมพร เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวศิริพร สนานคุณ |
โรงเรียนอนุบาลชุมพร สพป.ชุมพร เขต 1 |
11 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายเอกชัย จันทร์มี |
โรงเรียนชุมชนมาบอำมฤต สพป.ชุมพร เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางจารุวรรณ อินทะเสม |
โรงเรียนบ้านกลาง สพป.ชุมพร เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางอรอนงค์ สังฆะสา |
โรงเรียนชุมชนมาบอำมฤต สพป.ชุมพร เขต 1 |