ลำดับ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางชมนาท รชตะภูวินทร์ |
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางมยุภัทร บนภัทรวรรษ |
โรงเรียนชุมชนหนองหัวฟาน สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
3 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางสาวจารุวรรณ ด้วงนอก |
โรงเรียนชุมชนหนองหัวฟาน สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายพล เวียงสันเทียะ |
โรงเรียนดอนน้ำใสวิทยา สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางดวงมณี สำลีด่านกลาง |
โรงเรียนดอนน้ำใสวิทยา สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายสมพร ศรีวิพัฒน์ |
โรงเรียนด่านขุนทด สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
7 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวพลินทรา คงแสนคำ |
โรงเรียนถนนสุรนารายณ์ (คุรุรัฐประชาสรรค์) สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวภัทรวดี เพลินขุนทด |
โรงเรียนบ้านคูเมือง สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสลาย ปลั่งกลาง |
โรงเรียนบ้านคูเมือง สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางกันยา เวียงสันเทียะ |
โรงเรียนบ้านค้างพลู สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางศรัญญาภรณ์ เฝ้าทรัพย์ |
โรงเรียนบ้านดอนขวาง สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางสาวภัทรนิษฐ์ วงศ์บุญญฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านถนนหักใหญ่ สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายชวิน โกฏสันเทียะ |
โรงเรียนบ้านศิลาร่วมสามัคคี สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
14 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายวุฒิพล พลเดชา |
โรงเรียนบ้านหนองสรวง สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
95 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางรมิดา จงหมื่นไวย์ |
โรงเรียนบ้านหนุก สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
16 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านเหนือทัพรั้ง |
สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางลำปาง ฉายชูวงษ์ |
โรงเรียนบ้านแปรง สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
18 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายจำนงค์ เพียกขุนทด |
โรงเรียนบ้านโคกสามัคคี สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นางศรีไพร สุวรรณกลาง |
โรงเรียนบ้านโนนผักชี สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นางประวินณา เนียนพลกรัง |
โรงเรียนบ้านโนนผักชี สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
85 |
เงิน |
เหรียญเงิน |
นายพัฒนศักดิ์ ภูมิโคกรักษ์ |
โรงเรียนบ้านใหม่เจริญสุข สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
22 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดสระจรเข้ |
สพป.นครราชสีมา เขต 5 |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
90 |
ทอง |
เหรียญทอง |
นายมานพ ตั้งเพชรศิริพงษ์ |
โรงเรียนสระพระขมาดไพร สพป.นครราชสีมา เขต 5 |